Tuesday, 9 February 2016

Zigo Remix Lyrics by @AYTanzania & @Diamondplatnumz

Zigo Remix is a brand new song by AY ft. Diamond Platnumz. The song has received massive airplay and has reached almost two million views in one week on YouTube. The original song was done by AY alone but he did not release any video. The song lyrics is in a very difficult Swahili flow so if you find any mistakes, please feel free to holla back. Enjoy 


[Verse 1 – A.Y]
Picha linaanza nshadata
Picha linaanza nshawaka
Picha linaanza nshachanganyikiwa
Picha linaanza nshadata
Ukweli mie amenikamata
Kwa jinsi navyomwangalia
Akinipatia nami sitamuacha
Kwa nyuma ananipa mineso
Moyoni ananipa mateso
Wa kishua ila matendo ya ghetto
Mtamu na hapendi vya dezo
Nakula kwa macho, 5 star girl si mchezo
Emu ona, emu ona


[Hook – A.Y]
Ukweli mie amenikamata
Kwa jinsi navyomuangalia
Akinipatia nami sitamuacha


[Verse 2 – Diamond Platnumz]
Aa aah ana rangi flani ya kimanga
Lugha lafudhi ya kitanga
Usiombe akapita na khanga (wu!)
Nyuma figusu majanga 
Ana mwendo wa kung’onya
Tena alivyoshona
Umbo kama katuni wa kuchora
Aah Singida-Dodoma, kitandani Sodoma
Kiuno kama nyuki, dondora
Maneno ya watu sumu yana hila
Wasije leta referee ka mpira
Chunga katu usije ukan'zira
Nkashikwa na uchizi yaani utaahira
(Rooh!)
Mtoto yani mukidi mukide
Mpaka ndani shigidi shigide
Hasa aki-lick D, lick De
Ye ndo mama Chibudi Chibude eh


[Hook – A.Y]
Ukweli mie amenikamata
Kwa jinsi navyomuangalia
Akinipatia nami sitamuacha


[Bridge 1 – A.Y] x2
Too se-too sexy yeah man
bougie bougie yeah man
Mungu ameumba hapa, yeah man
Natamani nikaseme nae, yeah man


[Bridge 2]
[A.Y]
Naamini amezaliwa ili mimi niwe nae eh
Mpaka sasa nimechanganyikiwa
Mpaka yeye awe nami


[Diamond Platnumz]
Mtoto yani mukidi mukide
Mpaka ndani shigidi shigide
Hasa aki-lick D, lick De
Ye ndo mama Chibudi Chibude eh


[A.Y]
Naamini amezaliwa ili mimi niwe nae
Mpaka sasa nimechanganyikiwa
Mpaka yeye awe nami

Iwe iwe iwe
Iwe iwe hii ndoto
Ni tamu mpaka utamu umepitiliza
Akikaa na wengine wanachukiza
Shika lick-a d* ck yeah man
Ngoja niongeze bidii yeah man
Ukute hili zali langu yeah man
Nikapige masinema nae yeah man
Sheaaa!


[Bridge 3 – A.Y]
Yessaya!
Nakula kwa macho
Kwa macho
Nakula kwa macho
Kwa macho
Nakula kwa macho
Kwa macho


[Hook – A.Y]
Ukweli mie amenikamata
Kwa jinsi navyomuangalia
Akinipatia nami sitamuacha



Lyrics Submitted by Adeh The Blogger


No comments:

Post a Comment