Thursday, 17 December 2015

#StoryYangu Lyrics by Denno ft. @BahatiKenya

Story Yangu  by Denno ft. Bahati is a new gospel song that speaks about the troubles that the two musicians have gone through life in order to get to where they are right now. It is a work of two great male vocalists in the Kenyan Gospel music arena. Bahati has won various awards with his hit songs and Denno has won awards together with Daddy Owen in their hit song Mbona.




(Intro)
EMB RECORDS
Mmmmhhhh yeah
hey yeah yeah
ooh yeah
story yangu

(Dennoh)
Niskize mtoto wa mama,
Hivi unavyoniona aih,
Mimi Denno,
Nimetoka na mbali sana,
Eeeeih Mtoto wa mama,
Hivi unavyoniona aih,
Mimi Denno,
Nimetoka na mbali sana,
Hey hey,
Kangemi  nikazaliwa,
Hata Mwangaza sikuwai kuja kuona,
Eeeih, Hey hey,
Kangemi nikazaliwa,
Hata Mwangaza sikuwai kuja kuona,

(Chorus)
Story Yangu (story yangu)
Ni story yangu (Ni story yangu)
Hebu rafiki nipe sikio (nipe)
Me nataka simulia X2

(Bahati)
Najua uchungu,
Maswali mengi kwako moyoni,
Aih,
Kwanini Mola iwe hivi,
Kwanini Mola iwe mimi,
Najua uchungu,
Na mimi haunioni,
Niko na rasta lakini mboni,
Imefungika wapewa story,
Ninety nine,
Mama alipoondoka,
Aih,
Skiza nikupe story,
Kumbuka Ghetto ni ngori,
Ninety nine,
Baba akanitoka,
Aih,
Zahama ikawa Machozi,
Mchanga na sijiwezi,
Maisha Kung'ang'ana nkaona siwezi,
Ndoto zangu nikatupa mbali,
Ila leo niko mahali,
Na maisha Kung'ang'ana nkaona siwezi,
Kumbe Mungu aliona mbali,
Hivyo mziki amenipa mimi,

Story Yangu (story yangu)
Ni story yangu (Ni story yangu)
Hebu rafiki nipe sikio 
Me nataka simulia X2

(Both)
Nasema Mungu ni Mwema,
Story zimebadilika,
Leo hii,
Tunaimba wanabarikiwa, X2

Story Yangu (story yangu)
Ni story yangu (Ni story yangu)
Hebu rafiki nipe sikio
Me nataka simulia X4

Story yangu

Lyrics Submitted by: Adeh The Blogger



No comments:

Post a Comment